Belt iska kwampreso biyu famfo shugaban babban iska bayarwa

Takaitaccen Bayani:

Wannan nau'in compressor na iya haɓaka yawan aiki

Ana amfani da kwampreso don kwararar aiki don biyan bukatun rarrabuwa, kira, amsawa, sufuri

An yi amfani da ita sosai a kan yanayin masana'antu kamar gini, ginin hanya, bita, gyaran kayan masarufi da sauransu

Manufar tsarin raba ruwa mai iskar gas shine ragewa ko kawar da mai, ruwa da sauran iskar gas a cikin gas ɗin da aka matsa


Bayanin samfur

Alamar samfur

Lokacin da murfin murfin piston na iska ke juyawa, piston yana juyawa da baya ta hanyar watsa sandar haɗi, da ƙarar aiki wanda ya ƙunshi bangon ciki na silinda, shugaban silinda da saman saman piston zai canza lokaci -lokaci. . Lokacin da piston na compressor na iska ya fara motsawa daga kan silinda, ƙarar aiki a cikin silinda sannu a hankali yana ƙaruwa. A wannan lokacin, gas ɗin yana tura bawul ɗin shigarwa tare da bututu mai shiga kuma yana shiga cikin silinda har sai ƙarar aiki ta yi girma, kuma an rufe bawul ɗin shiga; Lokacin da piston na compressor na iska yana motsawa a cikin kishiyar, ƙarar aiki a cikin silinda yana raguwa kuma matsin gas yana ƙaruwa. Lokacin da matsin lamba a cikin silinda ya kai kuma ya ɗan fi girma fiye da matsin lamba, bawul ɗin fitarwa yana buɗewa kuma ana fitar da gas daga silinda har sai piston ya matsa zuwa matsakaicin matsayi, kuma bawul ɗin rufewa ya rufe. Lokacin da piston na komputar iska na piston ya sake motsawa zuwa sabanin haka, tsarin da ke sama yana maimaitawa. A taƙaice, ƙwanƙwasawar matattarar iska na piston yana juyawa sau ɗaya, piston yana ramawa sau ɗaya, kuma tsarin cin abinci, matsawa da fitar da hayaƙi ana samun su a jere a cikin silinda, wato an kammala sake zagayowar aiki. Ana iya samun fa'idojin matattarar iska na piston (1) matsin da ake buƙata ba tare da la'akari da kwarara ba, tare da kewayon matsin lamba mai yawa, kuma mafi girman matsin lamba zai iya isa 320MPa (aikace -aikacen masana'antu), ko ma 700MPa (a cikin dakin gwaje -gwaje); (2) ƙarfin injin guda ɗaya shine kowane kwarara a ƙasa 500m3 / min; (3) a cikin kewayon matsin lamba na gaba ɗaya, buƙatun kayan sun yi ƙasa. Ana amfani da kayan ƙarfe na yau da kullun, wanda ke da sauƙin sarrafawa da ƙarancin farashi; (4) ingancin zafi yana da yawa. Gabaɗaya, ingancin rufi na manyan da matsakaitan raka'a na iya kaiwa kusan 0.7 ~ 0.85; (5) lokacin daidaita ƙarar gas, yana da ƙarfin daidaitawa, wato, yana da kewayon shaye -shaye mai yawa, matsin lamba bai shafe shi ba, kuma yana iya daidaitawa zuwa madaidaicin matsin lamba da buƙatun ƙarfin sanyaya; (6) nauyi da halaye na iskar gas ba su da wani tasiri a kan aikin aikin matattarar iska, kuma ana iya amfani da kwampreso iri ɗaya don iskar gas daban -daban;

Menene samfuran ingantattun matattarar iska?

Samfuran da aka saba amfani da su na matattarar iska mai ƙarfi sun haɗa da rhzkf6.8/30, rhzkf9/30 da rhzkf6.8/30-2. Daga samfuran da ke sama na tabbataccen matsin lamba na iska, zamu iya samun RHZ

(7) injin tuƙi yana da sauƙi, kuma yawancinsu suna ɗaukar motar, wanda gaba ɗaya baya daidaita saurin sauri kuma yana da ƙarfi mai ƙarfi;

(8) kwampreso na iska piston ya balaga a fasaha kuma ya tara ƙwarewa mai yawa a samarwa da amfani;

29.1

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ku anan ku aiko mana