980W Air Compressor ba Shi da Mai

Takaitaccen Bayani:

Piston mai lubricated mai ba da isasshen iska mai amfani da iska yana amfani da tsarin tsotse na tsakiya, wanda ke haɗa hanyoyin ruwa guda huɗu na matattarar iska tare da matattarar shigar da iska da aka sanya a waje ta hanyar matattarar da aka shirya a cikin shigar iska na tsarin shigar da iska ta tsakiya. . Tunda an shigar da matattarar murfin iskar a waje, ana sarrafa zafin iskar iskar iska mai ƙarfi, Don haka, tsawon rayuwar sabis na kwampreso na iska yana tsawanta; Kwandishan na iska yana miƙawa zuwa waje da shuka ta hanyar tsarin shigar da iska ta tsakiya, wanda ke inganta yanayin sabis na ɗauke da matattarar iska kuma yana inganta rayuwar sabis na ɗaukar nauyi; Bugu da kari, matattarar tare da ginanniyar allon tacewa an sanya shi a cikin mashigar iska na tsarin shigar da iska mai tsaka-tsaki, wanda zai iya hana ƙura shiga cikin matattarar iska. An ƙera ƙirar kayan aikin musamman don muhallin tare da matsanancin yanayin aiki da ƙura. Bayan ɗaukar ƙirar, ana iya tsawaita rayuwar sabis na mai watsa shiri kuma ana iya rage amo


Bayanin samfur

Alamar samfur

Ka'idar aiki na babban injin injin kwandon iska ba tare da mai ba: lokacin da motar ke tuka injin murɗawa don juyawa, ta hanyar watsa sandar haɗawa, piston tare da shafawa kai ba tare da ƙara wani man shafawa ba zai koma baya da gaba, kuma ƙimar aiki ya ƙunshi bangon ciki na silinda, kan silinda da saman piston zai canza lokaci -lokaci. Lokacin da piston na komputar piston ya fara aiki daga kan silinda, ƙarar aiki a cikin silinda zai ƙaru a hankali, sannan gas ɗin zai tura bawul ɗin shiga tare da bututun shiga kuma ya shiga cikin silinda. Lokacin da ƙarar aiki ta zama mafi girma, za a rufe bawul ɗin shiga; Piston na compressor na piston yana motsawa zuwa sabanin haka, sannan bawul ɗin da ke shayewa ya rufe. Tsarin aikin gabaɗaya shine: ƙwanƙwasa murfin piston yana juyawa sau ɗaya, piston yana maimaita sau ɗaya, kuma tsarin cin abinci, matsawa da ƙarewa ana samun nasara a jere a cikin silinda, wato an sake zagayowar aiki. Tsarin tsari na shaft guda ɗaya da silinda biyu yana sa iskar gas ta compressor sau biyu na silinda ɗaya a wani ƙimar da aka ƙaddara, kuma an sarrafa shi sosai a cikin girgiza da sarrafa amo. Daidaitaccen ma'auni na ƙarshe shine ko gano mahimmin sigogin mashin ɗin ya cika kuma ya cancanta. Sigogin da aka gano bisa ga aikin ƙasa da ƙasa sun haɗa da raka'a awo da raka'a Amurka. Gabaɗaya magana, masana'antun da ke da sauƙin sifa mai sauƙi ba su da kayan aikin gwaji masu dacewa, kuma wasu sigogi ba za su iya cika ƙa'idodin fasaha na gaba ɗaya ba. Don haka, ana ba da shawarar ku nemi masana'anta don samar da cikakkun sigogi don ku iya yin zaɓin da ya dace.

0210714091357

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ku anan ku aiko mana